Yaya za a magance matsalar cewa ƙafafun babbar motar ba za su iya komawa zuwa madaidaicin matsayi ta atomatik bayan tuƙi ba?
Babban dalilin da yasa ƙafafun mota zasu iya komawa kan madaidaiciyar madaidaiciya bayan tuƙi shine cewa sanya sitiyarin yana taka muhimmiyar rawa. Mai rike da kambun sarki da son ran sarki suna taka muhimmiyar rawa wajen komar da tuƙin kai tsaye.
Sakamakon madaidaicin sarki yana da alaƙa da saurin abin hawa, yayin da tasirin da ya dace na sarki ke da kusan kusanci da saurin abin hawa. Sabili da haka, lokacin da motar ke gudu da sauri, sakamakon daidai karkatarwa ya fi na ƙwanƙwasa ciki a ƙananan gudu.
Bugu da kari, lokacin da aka juya sitiyarin saboda tasirinsa na lokaci-lokaci yayin tuki a cikin layi madaidaiciya, son zuciyar sarki ma yana taka rawar gani.
Sanin wannan ka'idar, bari muyi nazarin dalilin da yasa sitiyarin wannan babbar motar ba zata dawo daidai wurin da kanta ba. Tabbatar, akwai wani abu ba daidai ba game da daidaitawar motar motar.
Don haka waɗanne abubuwa ne za su canza yanayin daidaitawar tuƙin? Kuskuren da ake yi shine: ɗaukar jirgin sama na dunƙulen dunƙulen hannu ya lalace, hannun riga mai yatsu ya lalace sosai (ma'ana, "sandar tsaye" ta karye), ɗaukar sitiyarin ya kwance ko ya lalace, kuma dunƙulen ya mara kyau
Bugu da kari, karyayyen yanki na gaba, dunƙulewar dunƙulen tsakiya, maƙalar hawa hawa, ƙwanƙolin ƙugu da sauransu, zai haifar da daidaitawar gaba, kuma za a canza jeren motar duka, don haka ba zai iya dawowa kai tsaye zuwa madaidaicin matsayi. Waɗannan laifofin suna buƙatar warwarawa da gyara su.
Wata hanyar kuma ita ce cewa an goge abin ɗora hannu da hannayen ƙuƙwalwar hannu da kuma tuƙin ƙwallon ƙafa, wanda hakan ke haifar da juriya mai yawa na daidaita sitiyarin, kuma wannan yanayin yana haifar da rashin nasarar daidaitawar sitiyarin. A wannan lokacin, kawai sa mai waɗannan sassan. Ya kamata a lura cewa lokacin da ake shafa wa waɗannan sassan, yakamata a goge ƙafafun, in ba haka ba butter ɗin ba zai shiga ba.
Tambayoyi
Q1. Menene sharuɗɗan shirya ku?
A: Gabaɗaya, an hatimce kayayyaki a cikin jakankuna masu laushi kuma an saka su cikin katun ɗin da pallet ko akwatinan itace.
Q2. Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: T / T (ajiya + ma'auni kafin bayarwa). Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ragowar.
Q3. Menene sharuɗɗan isarku?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Yaya game da lokacin isarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 25 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin ku na gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da yawa da oda.
Q5. Za a iya samarwa bisa ga samfuran?
A: Ee, zamu iya samarwa ta samfuranku ko zane-zanen fasaha. Zamu iya gina kayan kwalliya da kayan aiki.
Q6. Menene samfurin siyasa?
A: Za mu iya ba da samfurin kyauta ta kyauta idan muna da sassa masu shiri a cikin jari, amma dole ne kwastomomin su biya kuɗin masinjan.
Q7. Ta yaya kuke sanya kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A: Muna ba abokan cinikinmu sabis na tsayawa guda ɗaya, daga takamaiman abin da aka haɗa zuwa samfuran haɗuwa na ƙarshe, magance matsaloli daban-daban ga abokan ciniki daban-daban a duk faɗin duniya.