Tank Tank Aluminium API Adaftan Bawul, Loading da Saukewa

Short Bayani:

API Adafta Valve an girka a gefe ɗaya na ƙarshen tankin, tare da ƙirar tsarin haɗi mai sauri. Tsarin tsaka-tsaka an tsara shi bisa mizanin API RP1004. Wannan wani muhimmin bangare ne na tsarin loda kasa don samun saurin yankewa ba tare da zubewa ba, yafi aminci da aminci yayin yin aikin lodawa da sauke kaya. Wannan samfurin ya dace da ruwa, dizal, fetur da kananzir da sauran mai mai sauƙi, amma baza'a iya amfani dashi a cikin lalataccen acid ko alkali matsakaici ba


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Saurin bayani

Wurin Asali: FOSHAN, China (Mainland)
Sunan Alamar: MBPAP
Matsakaici ko Marasa kyau: Daidaitacce
Matsalar aiki: 0.6Mpa
aiki hanya: manual
Haɗa hanyar: Flange
Yanayin zafin jiki: -20 ° c - + 70 ° c
Jiki: gami na AL
Gudura: 2500L / min
Girman Port: 4 ''
Mai jarida: Mai
Matsa lamba: Pressananan Matsi

BOTTOM VALVE (5)

Musammantawa

Matsalar aiki 0.6Mpa
Yanayin zafin jiki 20 ° c - + 70 ° c
Gudu 2500L / min
Girman Port  4 ''

 

Marufi & Isarwa

marufi: kartani, pallet & katako akwati kamar yadda ta abokin ciniki ta nema.
Lokacin aikawa: tsakanin kwanaki 15 bayan biya

BOTTOM VALVE (5)

Gajiya da faduwa

Drum Type Axle (2)

Drum Type Axle (2)

Tambayoyi

Q1. Menene sharuɗɗan shirya ku?
A: Gabaɗaya, an hatimce kayayyaki a cikin jakankuna masu laushi kuma an saka su cikin katun ɗin da pallet ko akwatinan itace.

Q2. Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: T / T (ajiya + ma'auni kafin bayarwa). Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ragowar.

Q3. Menene sharuɗɗan isarku?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.

Q4. Yaya game da lokacin isarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 25 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin ku na gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da yawa da oda.

Q5. Za a iya samarwa bisa ga samfuran?
A: Ee, zamu iya samarwa ta samfuranku ko zane-zanen fasaha. Zamu iya gina kayan kwalliya da kayan aiki.

Q6. Menene samfurin siyasa?
A: Za mu iya ba da samfurin kyauta ta kyauta idan muna da sassa masu shiri a cikin jari, amma dole ne kwastomomin su biya kuɗin masinjan.

Q7. Ta yaya kuke sanya kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A: Muna ba abokan cinikinmu sabis na tsayawa guda ɗaya, daga takamaiman abin da aka haɗa zuwa samfuran haɗuwa na ƙarshe, magance matsaloli daban-daban ga abokan ciniki daban-daban a duk faɗin duniya.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana