Labarai

  • Transportation and storage of axle

    Shigowa da adana igiyar ruwa

    ● Jigilar axle Yayin aiki da sanya axle, ya zama dole don hana birkin birki ya yi karo, wanda na iya haifar da nakasa cikin gida, fasawa da fenti fadowa daga durwar birkin. Ya kamata a kula da forklift cikin kulawa lokacin da ...
    Kara karantawa
  • Instructions for drivers

    Umarni don direbobi

    Umurni don direbobi: Za'a gudanar da binciken lafiya kafin aikin motar, kuma an hana tuƙi tare da kuskure pressure Matsalar taya ● en Tsaya yanayin manyan ƙusoshin kwayoyi da keken dabaran da tsarin dakatarwa ● Ko ganyen bazara ko babban katako na tsarin dakatarwa ya karye ● Aiki c ...
    Kara karantawa
  • Rahoton Kasuwar Tayar Motar Fitila | Gwargwadon 2020-2027, Girma, Buƙatu, Yanayi, Dama da Hasashe

    Fort Collins, Colorado: Rahoton bincike na "Globe" na baya-bayan nan an laƙaba shi "Kasuwar Taya Taya mai Haske", wanda ke nuna mahimman abubuwan da ke tattare da kasuwar tayoyin motocin dakon kaya. Rahoton na da nufin taimaka wa masu karatu daidai hango ci gaban kasuwar duniya a yayin hasashen da ...
    Kara karantawa
  • Kayan aikin kayan aiki ya ninka damar gyara manyan motoci | Kasuwanci

    Kayan Kayan Kayan Kayan aiki da Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaya, Ltd. ya wuce tsammanin tallace-tallace a farkon rabin shekara kuma yana faɗaɗa ƙarin sararin sabis don dillalin Sinotrans na wata takwas. Kamfanin ya fadada rukunin motocinsa zuwa wasu wurare biyu - Manajan Darakta Jalil Dabdoub ya ce com ...
    Kara karantawa
  • Aikin 1 na birkin babbar motar shine aminci

    Aikin 1 na birkin babbar motar shine aminci; a cikin wannan aikace-aikacen, akwai hanyoyi fiye da ɗaya don dakatar da babbar mota. Drums ya zama zaɓi na birki ga manyan motoci da yawa, amma birkunan iska (ADBs) suna ci gaba da samun farin jini a kusan duk aikace-aikacen da ke kan hanya. “Kasuwancin [ADB] na yau ...
    Kara karantawa
  • ABUBUWAN SAMUN CIGABA DA KASUWAN MAGANAR CIKIN AIKI (2020-2027) | BAYANIN GASKIYA DA KUMA GABA - WABCO, THYSSENKRUPP, MANDO CORPORATION

    Nazarin bayani game da Kasuwancin Jirgin Sama na Jirgin Kasuwanci daga 2020-2027 ya fito kwanan nan don bayanan bayanan rahotanni na duniya wanda ke taimakawa ta hanyar yanke shawara na kasuwanci da kuma tsara makomar ƙungiyoyi. Yana ba da cikakken nazarin al'amuran kasuwanci kamar na duniya ...
    Kara karantawa
  • Truck Landing Gear Market Booming Demand Leading To Exponential CAGR Growth By 2026 | UpMarketResearch

    Buƙatar Kasuwa ta Motar Saukar Motar Motsa Jirgin Sama wanda ke jagorantar Growarfafa CAGR Mai Girma Daga 2026 | UpMarketResearch

    UpMarketResearch, kamfanin bincike na kasuwa mafi saurin bunkasa, ya wallafa rahoto kan kasuwar Tashar Jirgin Kasa ta Kasa. Wannan rahoton na kasuwa yana ba da cikakkiyar damar kasuwar wanda ya haɗa da wadata nan gaba da yanayin buƙatu, canza yanayin kasuwa, manyan damar haɓaka, da zurfin ...
    Kara karantawa
  • Buƙatar Kasuwannin Tirelare (2020-2026) | Kayan Kaya, Bayanin Kudi, Ci Gaban, Nazarin Swot Da Dabaru | DataIntelo

    Buƙatar Kasuwannin Tirelare (2020-2026) | Kayan Kaya, Bayanin Kudi, Ci Gaban, Nazarin Swot Da Dabaru | DataIntelo Rahoton Kasuwar Semi-Trailer ya ƙunshi bayyani, wanda ke fassara tsarin ƙimar darajar, yanayin masana'antu, nazarin yanki, aikace-aikace, ...
    Kara karantawa
  • What is Brake Lining

    Menene Rufin Brake

    Menene Rufin Brake? Me ake nufi da Rufin Birki? Rufin birki gabaɗaya an haɗa shi da farantin ƙasa, mai ɗaukar rufin haɗin zafi da takaddama. Launin rufin zafin yana kunshe da kayan aiki mara kyau na thermal da kayan ƙarfafawa. Launin gogayya ya ƙunshi ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a hana fashewar taya

    Tunda fashewar taya zai sami irin wannan mummunan sakamako, ta yaya zamu iya hana faruwar fashewar taya? Anan mun lissafa wasu hanyoyi don kaucewa afkuwar fashewar taya, na yi imanin zai iya taimakawa motarka don yin bazara lafiya. (1) Da farko dai, Ina so in tunatar da ku cewa fashewar taya baya kunnawa ...
    Kara karantawa
  • Tabu goma na amfani da taya

    Wasu mutane suna kwatanta taya da takalman da mutane suke sakawa, wanda hakan ba shi da kyau. Koyaya, basu taɓa jin labarin ba cewa fashewar tafin kafa zai haifar da rayuwar ɗan adam. Koyaya, galibi ana jin cewa fashewar taya zai haifar da lalacewar abin hawa da mutuwar mutum. Lissafi ya nuna cewa fiye da kashi 70% na yawan zirga-zirgar ababen hawa ...
    Kara karantawa
  • Bayanan kula akan taya

    Bayanan kula kan kula da taya) 1) Da farko dai, auna karfin iska na dukkan tayoyi akan abin hawan a cikin yanayin sanyaya (gami da taya) aƙalla sau ɗaya a wata. Idan karfin iska bai isa ba, gano dalilin zubewar iska. 2) Sau da yawa duba ko tayar ta lalace, kamar whe ...
    Kara karantawa
12 Gaba> >> Shafin 1/2