L1 Jamusanci 12T 14T 16T ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa da goro

Short Bayani:

Signaramin alama a kan ƙwanƙolin denawa don nisantawa daga yin juyi

Yana da haɗari sosai don maɓallan keken su fado yayin da motar ke tukawa. Don babbar motar mai ɗaukar nauyi, rabuwa da motar lokacin da yake gudu da sauri ba wai kawai yana da babban haɗarin haɗari ga abin hawa kansa ba kuma yana lalata halin tuki na yau da kullun da kwanciyar hankali na abin hawa, amma kuma yana haifar da asara mafi tsanani wasu motocin da ma'aikata a kan hanya. Yana da mahimmanci a san cewa ikon lalata motar da ke ɗaukar nauyin ɗaruruwan fam bai isa ba Yana da girma ƙwarai


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Mafi yawan dalilan da ke sa dabaran fadowa sun kasance ne saboda sakakken takalmin da keken. Kamar yadda kawai kayan haɗin keɓaɓɓen ƙafafu da axle, direbobi da yawa ke sakaci duba shi yau da kullun.

Domin magance hadurra iri-iri da hadurra da faɗuwar ƙafafun manyan motoci, ƙafafun wasu kayan haɗari masu jigilar ababen hawa a cikin gida da ƙasashen waje za su kasance tare da wannan ƙaramin kayan haɗin. Tare da shi, zaku iya samun maɓuɓɓun ƙafafun dabbobin a cikin ɗan gajeren lokaci kuma kuyi ma'amala dasu cikin lokaci.

stud bolt and nut (1) stud bolt and nut (2) stud bolt and nut (3)

Wannan alama ce ta mannawa ta ƙafafun dabaran. Kodayake ƙaramin sashi ne na filastik, yana iya hana ƙirar ƙafafu faɗuwa. Kawai gyara shi a kan abin da aka matse kuma daidaita alkiblar "mai nuna". Idan ƙwanƙollen ya kwance, zai juya tare da maƙallin kuma ya sa "maɓallin" ya karkace daga kusurwar asali.

Bayan shigar da alamar sakawa, zamu iya bincika ko maɓallan ƙafafun suna kwance a kowane lokaci lokacin da abin hawa baya aiki. Idan aka kwatanta da dabaran ba tare da alamar sakawa ba, yana da gargaɗi mafi girma, don haka ana iya ganin ƙusoshin da aka kwance a kallo ɗaya.

Tambayoyi

Q1. Menene sharuɗɗan shirya ku?
A: Gabaɗaya, an hatimce kayayyaki a cikin jakankuna masu laushi kuma an saka su cikin katun ɗin da pallet ko akwatinan itace.

Q2. Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: T / T (ajiya + ma'auni kafin bayarwa). Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ragowar.

Q3. Menene sharuɗɗan isarku?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.

Q4. Yaya game da lokacin isarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 25 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin ku na gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da yawa da oda.

Q5. Za a iya samarwa bisa ga samfuran?
A: Ee, zamu iya samarwa ta samfuranku ko zane-zanen fasaha. Zamu iya gina kayan kwalliya da kayan aiki.

Q6. Menene samfurin siyasa?
A: Za mu iya ba da samfurin kyauta ta kyauta idan muna da sassa masu shiri a cikin jari, amma dole ne kwastomomin su biya kuɗin masinjan.

Q7. Ta yaya kuke sanya kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A: Muna ba abokan cinikinmu sabis na tsayawa guda ɗaya, daga takamaiman abin da aka haɗa zuwa samfuran haɗuwa na ƙarshe, magance matsaloli daban-daban ga abokan ciniki daban-daban a duk faɗin duniya.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana