Sunan Samfur | Jigon Jamusanci don tirela mai nauyi da babbar mota |
Wurin Asali | Foshan, China (ɓangaren duniya) |
Sunan Suna | MBPAP |
Takaddun shaida | ISO 9001 |
Yi amfani da | Sassan Trailer |
Sassa | Axles na Trailer |
OEM A'a | Jamusanci \ American axle |
Max Biyan kaya | 12T \ 14T \ 16T \ 18T |
Girma | Zabin waƙoƙin zaɓin |
Lambar Misali | Nau'in Jamusanci |
Launi | Black axle |
Waƙa | Akwai |
Axle Beam | 150/127 |
Qazanta | 33213/33118; 33215/32219; 32314/32222 |
Girman birki | 420 * 180/420 * 200/420 * 220 |
PCD | 335 |
Nauyi | 380/381/412/439/454 |
Sauran | Zamu iya tsara shi azaman buƙatarku |
Axle na Jamus
Abu |
.Arfi |
Birki |
Axle Beam |
Qazanta |
Waƙa (mm) |
PCD |
Nisan bazara |
Jimlar tsawon |
0009.2410.00 |
9 |
∅300 × 200 |
120 |
32310 33116 |
1950 |
225 |
001100 |
~ 2235 |
0014.2111.00 |
12 |
∅420 × 180 |
150 |
33118 33213 |
1840 |
335 |
80980 |
~ 2160 |
0016.2111.00 |
14 |
420 × 200 |
150 |
32219 33215 |
1840 |
335 |
≥900 |
~ 2190 |
0016.2116.00 |
16 |
420 × 200 |
150 |
32222 32314 |
1840 |
335 |
≥900 |
~ 2250 |
0018.2111.00 |
18 |
∅420 × 220 |
150 |
32222 32314 |
1840 |
335 |
≥900 |
~ 2245 |
Tambayoyi
Q1. Menene sharuɗɗan shirya ku?
A: Gabaɗaya, an hatimce kayayyaki a cikin jakankuna masu laushi kuma an saka su cikin katun ɗin da pallet ko akwatinan itace.
Q2. Menene sharuɗɗan biyan ku?
A: T / T (ajiya + ma'auni kafin bayarwa). Za mu nuna muku hotunan samfuran da fakiti kafin ku biya ragowar.
Q3. Menene sharuɗɗan isarku?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Yaya game da lokacin isarwa?
A: Gabaɗaya, zai ɗauki kwanaki 25 zuwa 60 bayan karɓar kuɗin ku na gaba. Takamaiman lokacin isarwa ya dogara da abubuwa da yawa da oda.
Q5. Za a iya samarwa bisa ga samfuran?
A: Ee, zamu iya samarwa ta samfuranku ko zane-zanen fasaha. Zamu iya gina kayan kwalliya da kayan aiki.
Q6. Menene samfurin siyasa?
A: Za mu iya ba da samfurin kyauta ta kyauta idan muna da sassa masu shiri a cikin jari, amma dole ne kwastomomin su biya kuɗin masinjan.
Q7. Ta yaya kuke sanya kasuwancin mu na dogon lokaci da kyakkyawar dangantaka?
A: Muna ba abokan cinikinmu sabis na tsayawa guda ɗaya, daga takamaiman abin da aka haɗa zuwa samfuran haɗuwa na ƙarshe, magance matsaloli daban-daban ga abokan ciniki daban-daban a duk faɗin duniya.